కేసీఆర్ ప్రకటించిన 105 మంది అభ్యర్థుల లిస్ట్!

Thursday, September 6th, 2018, 04:34:00 PM IST

కేసీఆర్ ప్రకటించిన 105 మంది అభ్యర్థుల లిస్ట్!

భద్రాద్రి కొత్తగూడెం

1. భద్రాచలం: Dr. థెల్లం వెంకట్ రావు
2. పినాపక: పాయం వెంకటేశ్వర్లు
3. అశ్వరావుపేట్: తాటి వెంకటేశ్వర్లు
4. యెల్లెండు: కోరమ్ కనకయ్య
5. కోతగూడెం: జలగం వెంకట్ రావు

ఖమ్మం

6. ఖమ్మం: పువ్వాడ అజయ్ కుమార్
7. పాలేరు: తుమ్మల నాగేశ్వరరావు
8. వైరా: బానోత్ మదన్ లాల్
9. మధిర: లింగాల కమాల్రాజ్
10. సత్తుపల్లి: పిదమర్తి రవి

మహబూబాబాద్
11. మహబూబాబాద్: బానోత్ శంకర్ నాయక్
12. దోర్నకల్: డడిఎస్.రెడ్డి నాయక్

వరంగల్ (రూరల్)

13. పరకాల: చల్లా ధర్మ రెడ్డి
14. నర్సంపేట: పెద్ది సుదర్శన్ రెడ్డి
15. వార్ధన్నపేట: అరోరీ రమేష్

వరంగల్ (అర్బన్)

16. వరంగల్ వెస్ట్: దాస్యం వినయ్ భాస్కర్

జయశంకర్ భూపాలపల్లి

17. భూపాల్పల్లి: ఎస్.మధుసుధన చారీ
18. ములుగు: అజ్మిరా చందూలాల్

జన్గోన్

19. జన్గోన్: ముతిరెడ్డి యదగిరి రెడ్డి
20. స్టేషన్ ఘన్పూర్: డాక్టర్ తాటికొండ రాజయ్య
21. పాలకూర్తి: ఎర్రబెల్లీ దయాకర్ రావు

నల్గొండ

22. నల్గొండ: కంచర్ల భూపాల్ రెడ్డి
23. మిర్యాలగూడ: ఎన్.బాస్కర్ రావు
24. నాగార్జునసాగర్: నోములా నార్సిమయ్య
25. దేవరాకొండ: రామవత్ రవీంద్ర కుమార్
26. ముంగోడు: కుసుకుంట్ల ప్రభాకర్ రెడ్డి
27. నక్రెకల్: వెముల వీరేశం

సూర్యాపేట

28. సూర్యపేట: గుంతకండ్ల జగదీష్ రెడ్డి
29.తుంగతుర్తి: గైదారీ కిషోర్ కుమార్

యాదద్రి భువనేగిరి
30. అలరూ: శ్రీ.గోంగిడి సునీత
31. భువనగిరి: పైలా శేఖర్ రెడ్డి

నిజామాబాద్
32. నిజామాబాద్ అర్బన్: గణేష్ బిగాలా
33. నిజామాబాద్ రూరల్: బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్
34. ఆర్మూర్: అశన్నగరి జీవన్ రెడ్డి
35. బల్కొండ: వేముల ప్రశాంతి రెడ్డి
36. బోదాన్: షకీల్ అహ్మద్

కామారెడ్డి
37. బన్స్వడ: పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి
38. కామారెడ్డి: కల్ల గోవర్ధన్
39. జుక్కల్: హనుమంతు షిండే
40. యల్లరేడి: రవీందర్ రెడ్డి

ఆదిలాబాద్
41. ఆదిలాబాద్: జోగు రామన్న
42. బోత్: రాథోడ్ బాబు రావు
43. ఖానాపూర్: శ్రీమతి రేఖ నాయక్

అసిఫా భాద్

44. ఆసిఫాబాద్-కోవా లక్ష్మీ
45. సిర్పూర్ కాగజ్‌నగర్-కోనేరు కొన్నప్ప

నిర్మల్

46. నిర్మల్- అల్లోల ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డి
47. ముథోల్-విఠల్‌రెడ్డి

మంచిర్యాల

48. మంచిర్యాల-నడిపల్లి దివాకర్‌రావు
49. బెల్లంపల్లి-దుర్గం చెన్నయ్య
50. చెన్నూర్-బాల్క సుమన్

కరీంనగర్

51. కరీంనగర్-గంగుల కమలాకర్‌
52. హుజూరాబాద్-ఈటెల రాజేందర్
53. మానుకొండూరు-రసమయి బాలకిషన్

సిరిసిల్ల

54. సిరిసిల్ల-కేటీఆర్
55. వేములవాడ-చెన్నమనేని రమేష్

జగిత్యాల

56. జగిత్యాల-సంజయ్ కుమార్
57. కోరుట్ల-కల్వకుంట్ల విద్యాసాగర్ రావు
58. ధర్మపురి-కొప్పుల ఈశ్వర్

పెద్దపల్లి

59. పెద్దపల్లి-దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి
60. మంథని-పుట్టా మధుకర్
61. రామగుండం-సోమారపు సత్యనారాయణ

సిద్దిపేట

62. సిద్దిపేట-హరీశ్‌రావు
63. దుబ్బాక-సోలిపేట రామాలింగారెడ్డి
64. గజ్వేల్-కేసీఆర్
65. హుస్నాబాద్-సతీష్‌కుమార్

మెదక్

66. మెదక్: శ్రీమతి ఎం.పద్మా దేవేందర్ రెడ్డి
67. నర్సపూర్: చిలుముల మదన్ రెడ్డి

సంగారెడ్డి

68. సంగారెడ్డి-చింతా ప్రభాకర్
69 .నారాయణఖేడ్-భూపాల్‌‌రెడ్డి
70. ఆందోల్-చంటి క్రాంతి కిరణ్
71. పటాన్‌చెరు-గూడెం మహిపాల్ రెడ్డి

మహబూబ్‌నగర్

72. మహబూబ్‌నగర్-శ్రీనివాస్‌గౌడ్
73. జడ్చెర్ల-లక్ష్మారెడ్డి
74. దేవరకద్ర-ఆలే వెంకటేశ్వర్‌రెడ్డి
75. నారాయణపేట్-రాజేందర్‌రెడ్డి
76. మక్తల్-చిట్టెం రామ్మోహన్‌రెడ్డి

నాగర్‌‌కర్నూల్
77. నాగర్‌‌కర్నూల్-మర్రి జనార్ధన్‌రెడ్డి
78. కొల్లాపూర్-జూపల్లి కృష్ణారావు
79. అచ్చంపేట-గువ్వల బాలరాజ్
80. కల్వకుర్తి – జైపాల్ యాదవ్

వనపర్తి
81. వనపర్తి: సింగి రెడ్డి నిరంజన్ రెడ్డి

గద్వాల్

82. గద్వాల్: బండ్లా కృష్ణ మోహన్ రెడ్డి
83. అలంపూర్: వల్లూర్ మల్లెపోగు అబ్రహం

వికారాబాద్
84. పరిగి: కొప్పుల మహేష్ రెడ్డి
85. తాండూర్: పట్నం మహేందర్ రెడ్డి
86. కోడంగల్: పట్నం నరేందర్ రెడ్డి

రంగారెడ్డి
87. షాద్ నగర్: వై.ఆజయ్య్యా యాదవ్
88. రాజేంద్ర నగర్: టి.ప్రకాష్ గౌడ్
89. మహేశ్వరం: తీగల కృష్ణ రెడ్డి
90. ఇబ్రహీంపట్టం: మంచిరెడ్డి కిషన్ రెడ్డి
91. శేరిలింగం పల్లి: అరెకపూడి గాంధీ
92. ఎల్.బి నగర్: ముద్దగోణి రామ్మోహన్ గౌడ్
93. చెవల్ల: కాలే యాదయ్య

మల్కాజ్గిరి-మేడ్చల్

94. కుత్బుల్లపూర్: కె పి వివేకానంద
95. కుకట్ పల్లి: మాధవరం కృష్ణ రావు
96. ఉప్పల్: బేతీ సుభాష్ రెడ్డి

హైదరాబాద్

97. సికింద్రాబాద్: టి.పద్మ రావు గౌడ్
98. సనత్ నగర్: తలసని శ్రీనివాస్ యాదవ్
99. కంటోన్మెంట్: జి.సాయన్న
100. జూబ్లీ హిల్స్: మగంటి గోపీనాథ్
101. యకత్పురా: సామ సుందర్ రెడ్డి
102. చంద్రయాన్ గుట్టా: ఎం.సీతారం రెడ్డి
103. కర్వాన్: టి.జీవన్ సింగ్
104. బహ్ దుర్పుర: ఇనాయాథ్ అలీ బక్రి
105. నాంపల్లి: మునుకుంట్ల ఆనంద్ గౌడ్

  •  
  •  
  •  
  •  

Comments